|
Tỷ số |
Châu Á |
Tài xỉu |
Châu Âu |
20/07 20:00 |
preliminary 1 FT |
Brda Przechlewo Gryf Wejherowo (Hòa) |
1 4 |
|
|
u |
|
|
20/07 00:00 |
preliminary 1 FT |
Zaglebie Lubin B Chrobry Glogow (Hòa) |
1 3 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:59 |
preliminary 1 FT |
Polonia Bytom Lysica Bodzentyn (Hòa) |
1 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:59 |
preliminary 1 FT |
Gornik Polkowice Stal Stalowa Wola (Hòa) |
1 1 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Pogon Siedlce Bytovia Bytow (Hòa) |
2 1 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Unia Solec Kujawski Mks Kluczbork (Hòa) |
2 1 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Odra Opole Garbarnia Krakow (Hòa) |
5 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Podlasie Biala Podlaska Gornik Walbrzych (Hòa) |
1 1 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Olimpia Elblag Kp Calisia Kalisz (Hòa) |
7 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Trzebinia Siersza Ks Legionovia Legionowo (Hòa) |
0 2 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Wissa Szczuczyn Znicz Pruszkow (Hòa) |
0 2 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Limanovia Limanowa Kotwica Kolobrzeg (Hòa) |
0 3 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Lechia Zielona Gora Wigry Suwalki (Hòa) |
0 3 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Pelikan Lowicz Lechia Tomaszow Mazowiecki (Hòa) |
0 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Motor Lublin Jarota Jarocin (Hòa) |
5 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Ruch Zdzieszowice Ostrovia 1909 (Hòa) |
1 1 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Gks Pniowek Pawlowice Slaskie Siarka Tarnobrzeg (Hòa) |
1 2 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Warta Poznan Wisla Pulawy (Hòa) |
0 3 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Malapanew Ozimek Blekitni Stargard Szczecinski (Hòa) |
1 6 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Radomiak Radom Sokol Ostroda (Hòa) |
3 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Sparta Jazgarzew Stal Mielec (Hòa) |
4 1 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Sokol Kleczew Zaglebie Sosnowiec (Hòa) |
0 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 22:00 |
preliminary 1 FT |
Stal Rzeszow Concordia Elblag (Hòa) |
5 0 |
|
|
u |
|
|
19/07 21:00 |
preliminary 1 FT |
Olimpia Zambrow Rozwoj Katowice (Hòa) |
0 3 |
|
|
u |
|
|
19/07 21:00 |
preliminary 1 FT |
Piast Karnin Rakow Czestochowa (Hòa) |
0 5 |
|
|
u |
|
|
19/07 17:00 |
preliminary 1 FT |
Stal Rzeszow B Swit Nowy Dwor Mazowiecki (Hòa) |
0 2 |
|
|
u |
|
|