Kèo bóng đá bóng đá xem theo thời gian

***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
CON CLA 26/04
03:15
Deportes Iquique[CHI D1C-2]
Zamora Barinas[VEN D1-2]
1-1.5 0.97
0.93
2.5-3
u
0.81
1.06
1.41
6.60
4.50
ARG C 26/04
05:00
Rosario Central[ARG D1-12]
Canuelas[ACT M-5]
1.5-2 0.85
0.99
3
u
0.74
1.08
1.20
10.00
6.00
CON CLA 26/04
05:30
Atletico Tucuman[ARG D1-14]
Jorge Wilstermann[BOL D1-9]
1-1.5 0.89
1.03
2.5-3
u
0.97
0.93


CON CLA 26/04
07:00
San Lorenzo[ARG D1-5]
Univ. Catolica[CHI D1C-8]
1 1.10
0.83
2.5-3
u
0.82
1.04


RUS YTHC 26/04
15:00
Fk Anzhi Youth[8]
Tom Tomsk Youth[10]



u



INT CF 26/04
16:30
tháng 4 South Melbourne[AUS VPL-8]
Box Hill United Sc[Aus VD1-18]



u



INT CF 26/04
16:30
tháng 4 Dandenong City Sc[Aus VD1-5]
Melbourne Knights[AUS VPL-12]



u



JPN LC 26/04
17:00
Jubilo Iwata[JPN D1-6]
Tokyo[JPN D1-5]

0.5
0.98
0.94
2-2.5
u
0.84
1.04


JPN LC 26/04
17:00
Vegalta Sendai[JPN D1-13]
Shimizu S-Pulse[JPN D1-12]
0 1.05
0.85
2-2.5
u
0.97
0.93


JPN LC 26/04
17:00
Consadole Sapporo[JPN D1-15]
Omiya Ardija[JPN D1-18]
0-0.5 0.94
0.97
2-2.5
u
0.98
0.90


JPN LC 26/04
17:00
Sagan Tosu[JPN D1-11]
Cerezo Osaka[JPN D1-8]
0-0.5 1.08
0.82
2-2.5
u
1.06
0.82


JPN LC 26/04
17:00
Vissel Kobe[JPN D1-3]
Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-16]
0-0.5 0.95
0.95
2.5
u
1.02
0.88


AFC CL 26/04
17:30
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-8]
Kashima Antlers[JPN D1-4]
0 0.96
0.93
2.5
u
1.02
0.86


AFC CL 26/04
17:30
Urawa Red Diamonds[JPN D1-1]
Western Sydney[AUS D1-6]
1.5-2 0.93
0.96
3.5
u
0.92
0.96


JPN LC 26/04
17:30
Yokohama F Marinos[JPN D1-9]
Albirex Niigata[JPN D1-17]
0.5 1.01
0.90
2-2.5
u
0.95
0.93


UZB D2 26/04
18:00
Sementchi Quvasoy[1]
Andijon[2]



u



AFC CL 26/04
18:30
Shanghai East Asia FC[CHA CSL-2]
Seoul[KOR D1-4]
0.5-1 0.77
1.15
3
u
1.06
0.81


GEO C 26/04
19:00
Samgurali Tskh[GEO D2-5]
Dinamo Tbilisi[GEO D1-2]



u



AFC CL 26/04
19:30
Muang Thong United[THA PR-1]
Brisbane Roar FC[AUS D1-3]
0.5-1 0.86
1.03
2-2.5
u
0.82
1.06


MOL CUP 26/04
19:30
Dinamo-Auto[MOL D1-9]
Zimbru Chisinau[MOL D1-5]



u



MOL CUP 26/04
19:30
Milsami[MOL D1-3]
Sheriff[MOL D1-2]



u



MOL CUP 26/04
19:30
Cs Petrocub[MOL D1-6]
Saxan Ceadir Lunga[MOL D1-11]



u



RUS D2C 26/04
20:00
FK Zvezda Ryazan[C-9]
FK Oryol[C-11]



u



CZE U19 26/04
20:00
Hlucin U19[18]
Synot Slovacko U19[13]

1-1.5
1.00
0.80
3.5
u
0.80
1.00


HUN CUP 26/04
21:00
Vasas
Mezokovesd-Zsory
0.5 0.93
0.91
2.5
u
1.00
0.73


SER CUP 26/04
21:30
Cukaricki
Crvena Zvezda



u



MNE CUP 26/04
21:30
Grbalj Radanovici[MNE D1-6]
Rudar Pljevlja[MNE D1-9]



u



MNE CUP 26/04
21:30
FK Sutjeska Niksic[MNE D1-5]
Iskra Danilovgrad[MNE D1-8]



u



LAT CUP 26/04
22:00
Rigas Futbola Skola
FK Ventspils



u



LAT CUP 26/04
22:00
Caramba/dinamo Riga
Spartaks Jurmala



u



BLR CUP 26/04
22:00
Shakhter Soligorsk[BLR D1-1]
Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-5]



u



CZEC 26/04
22:00
Mlada Boleslav[CZE D1-4]
Opava[CZE D2-3]
1.5 1.08
0.83
2.5
u
0.85
1.02


ITA PRO LC 26/04
22:00
Venezia
Matera
0.5 0.84
0.99
2-2.5
u
0.99
0.80


INT CF 26/04
22:59
tháng 4 Shakhtar Donetsk[UKR D1CG-3]
Dnipro Dnipropetrovsk[UKR D1CG-5]



u



INT CF 26/04
22:59
tháng 4 Mfk Vodnyk Mikolaiv[UKR D2-15]
Dynamo Kyiv[UKR D1CG-2]



u



NORC 26/04
22:59
Orn-Horten[NOR D4-157]
Honefoss



u



NORC 26/04
22:59
Alta[NOR D2A-2]
Senja[NOR D4-135]
1.5-2 0.85
0.93
2.5
u
0.18
3.33


NORC 26/04
22:59
Os Turn Fotball[NOR D4-83]
Nest-Sotra

1.5-2
0.82
0.96
2.5
u
0.20
3.10


NORC 26/04
22:59
Brattvag[NOR D4-159]
Kristiansund BK[NOR D1-14]

2
0.88
0.89
2.5
u
0.22
2.90


NORC 26/04
22:59
Bryne
Brodd[NOR D4-9]



u



NORC 26/04
22:59
Bjarg[NOR D4-111]
Fana



u



NORC 26/04
22:59
Drobak-Frogn IL[NOR D4-24]
Sarpsborg 08 FF[NOR D1-4]



u



NORC 26/04
22:59
Donn[NOR D4-192]
Jerv[NOR AL-13]



u



NORC 26/04
22:59
Floy Flekkeroy Il[NOR D4-161]
Vindbjart



u



NORC 26/04
22:59
Flisa[NOR D4-81]
Elverum[NOR AL-15]

1.5-2
0.99
0.79
2.5
u
0.17
3.60


NORC 26/04
22:59
Gjovik Ff[NOR D4-189]
Brumunddal[NOR D2A-6]



u



NORC 26/04
22:59
Grorud IL[NOR D2A-1]
Follo[NOR D2A-13]
1-1.5 0.81
0.97
2.5
u
0.22
2.90


NORC 26/04
22:59
Harstad[NOR D4-160]
Sortland Il[NOR D4-62]



u



NORC 26/04
22:59
Holmen[NOR D4-22]
Asker[NOR D2A-14]

1.5
0.80
0.98
2.5
u
0.20
3.20


NORC 26/04
22:59
Krakeroy IL[NOR D4-10]
Fredrikstad[NOR AL-8]



u



NORC 26/04
22:59
Riska[NOR D4-122]
Viking[NOR D1-16]



u



NORC 26/04
22:59
Lorenskog[NOR D4-155]
Strommen[NOR AL-12]



u



NORC 26/04
22:59
Moss[NOR D2C-2]
Sprint-Jeloy[NOR D4-43]



u



NORC 26/04
22:59
Redlands United FC[AUS QSL-10]
Raufoss[NOR D2A-5]



u



NORC 26/04
22:59
Strindheim IL[NOR D4-188]
Rosenborg[NOR D1-1]



u



NORC 26/04
22:59
Steinkjer[NOR D4-98]
Levanger[NOR AL-10]



u



NORC 26/04
22:59
Skedsmo[NOR D4-57]
Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-5]



u



NORC 26/04
22:59
Sola[NOR D4-173]
Vard Haugesund

1-1.5
0.95
0.82
2.5
u
0.15
3.80


NORC 26/04
22:59
SK Traeff[NOR D4-88]
Ranheim IL[NOR AL-1]



u



NORC 26/04
22:59
Tonsberg[NOR D4-174]
Arendal[NOR AL-16]



u



NORC 26/04
22:59
Vestfossen[NOR D4-8]
Mjondalen[NOR AL-4]

1.5-2
0.92
0.85
2.5
u
0.13
4.25


NORC 26/04
22:59
Ullern[NOR D4-181]
KFUM Oslo[NOR D2A-10]



u



NORC 26/04
22:59
Ham-Kam[NOR D2A-3]
Nybergsund IL Trysil[NOR D2A-8]
2 0.92
0.85
2.5
u
0.17
3.60


AUT CUP 26/04
22:59
Trenkwalder Admira[AUT D1-5]
Red Bull Salzburg[AUT D1-1]

1-1.5
1.02
0.87
2.5-3
u
1.04
0.86


EST D2 26/04
22:59
Rakvere Flora[5]
Elva[10]



u



EST D2 26/04
22:59
Jk Welco Elekter[9]
JK Tallinna Kalev[3]



u



NORC 26/04
23:30
Mjolner[NOR D4-32]
Finnsnes[NOR D2A-7]

1-1.5
0.91
0.86
2.5
u
0.14
4.00


SWE D1 27/04
00:00
GIF Sundsvall[12]
Elfsborg[4]

0.5
1.00
0.90
2.5
u
0.84
1.04


SWE D1 27/04
00:00
Orebro[3]
Hacken[7]

0-0.5
0.88
1.02
2.5-3
u
0.77
1.12


SWE D1 27/04
00:00
AFC United[15]
Ostersunds FK[13]

0.5-1
0.94
0.96
2.5
u
0.89
0.99


SWE D1 27/04
00:00
IFK Goteborg[6]
Hammarby[9]
0.5-1 0.94
0.96
2.5-3
u
1.05
0.80


NORC 27/04
00:00
IL Hodd
Spjelkavik[NOR D4-147]



u



NORC 27/04
00:00
Kolstad[NOR D4-33]
Verdal[NOR D4-79]



u



SER CUP 27/04
00:00
Vojvodina
Partizan Belgrade



u



BLR CUP 27/04
00:00
BATE Borisov[BLR D1-4]
Dinamo Brest[BLR D1-12]



u



SPA D1 27/04
00:30
Barcelona[2]
Osasuna[20]
3.5-4 0.90
1.00
5
u
0.97
0.93


NORC 27/04
00:30
IF Floya[NOR D4-6]
Salangen[NOR D4-48]



u



SAPL D1 27/04
00:30
Platinum Stars[11]
Free State Stars[14]
0-0.5 0.82
1.00
2.5
u
0.91
0.85


TUR CUP 27/04
00:45
Istanbul Buyuksehir Belediyesi[TUR D1-2]
Fenerbahce[TUR D1-3]

0-0.5
1.00
0.80
2.5
u
1.08
0.83


SPA D1 27/04
01:30
Leganes[17]
Las Palmas[13]
0.5-1 0.87
1.03
2.5
u
0.90
1.02


SPA D1 27/04
01:30
Valencia[12]
Real Sociedad[7]
0 0.98
0.93
2.5-3
u
0.84
1.06


AUT CUP 27/04
01:30
Rapid Wien[AUT D1-6]
LASK Linz[AUT D2-1]
1 1.00
0.89
2.5-3
u
0.89
1.01


ENG PR 27/04
01:45
Arsenal[7]
Leicester City[14]
1 0.98
0.96
3-3.5
u
1.00
0.90


GERC 27/04
01:45
Bayern Munich[GER D1-1]
Borussia Dortmund[GER D1-3]
0.5-1 0.63
1.29
3-3.5
u
0.89
1.01


ENG-S PR 27/04
01:45
Leamington[2]
Slough Town[5]
0-0.5 0.93
0.85
2.5
u
0.73
1.05


ENG PR 27/04
02:00
Crystal Palace[16]
Tottenham Hotspur[2]

1
0.83
1.12
2.5-3
u
0.86
1.04


ARG B M 27/04
02:00
Villa San Carlos[17]
Excursionistas[15]



u



ARG B M 27/04
02:00
UAI Urquiza[9]
Deportivo Moron[1]



u



ARG B M 27/04
02:00
Barracas Central[12]
Talleres Rem De Escalada[19]



u



ARG B M 27/04
02:00
Ca Platense[6]
Club Atletico Acassuso[18]



u



ARG B M 27/04
02:00
San Telmo[13]
Comunicaciones BsAs[5]



u



ARG B M 27/04
02:00
Almirante Brown[7]
Atletico Atlanta[4]



u



ARG B M 27/04
02:00
Defensores de Belgrano[2]
Estudiantes de Caseros[8]



u



ARG B M 27/04
02:00
Deportivo Riestra[3]
Tristan Suarez[10]



u



FRAC 27/04
02:05
Paris Saint Germain[FRA D1-1]
Monaco[FRA D1-2]
1.5-2 0.86
1.06
3.5
u
0.99
0.87


SPA D1 27/04
02:30
Deportivo La Coruna[16]
Real Madrid[1]

1-1.5
1.12
0.79
3-3.5
u
0.91
0.99


COL CUP 27/04
03:00
Barranquilla[COL D2-9]
Real Cartagena[COL D2-16]



u



COL CUP 27/04
03:00
Cortulua[COL D1(a)-20]
Universitario De Popayan[COL D2-15]



u



COL CUP 27/04
03:15
Fortaleza[COL D2-10]
Boyaca Chico[COL D2-6]



u



CON CLA 27/04
05:30
Atletico Mineiro (MG)[BRA MG-1]
Libertad Asuncion[PAR D1-1]
1 0.93
0.98
2.5
u
0.88
1.02


BRA CUP 27/04
05:30
Santos[BRA SP-3]
Paysandu (PA)[BRA D4-37]
1.5-2 0.97
0.94
2.5-3
u
0.91
0.95


CON CLA 27/04
07:00
Melgar[PER D1(a)-2]
Dep.Independiente Medellin[COL D1(a)-2]
0-0.5 1.04
0.72
2-2.5
u
0.90
0.80


COL CUP 27/04
07:00
Patriotas[COL D1(a)-8]
Llaneros de Guanare[COL D2-3]



u



COL CUP 27/04
07:30
Atletico Bucaramanga[COL D1(a)-10]
Union Magdalena[COL D2-11]



u



CON CLA 27/04
07:45
Atletico Paranaense[Bra CaP-8]
CR Flamengo (RJ)[BRA RJ-2]

0-0.5
0.69
1.29
2-2.5
u
1.10
0.78


CON CLA 27/04
07:45
CA Penarol[URU D1(C)-2]
Palmeiras[BRA SP-1]

0-0.5
0.72
1.04
2-2.5
u
0.92
0.93


BRA CUP 27/04
07:45
Botafogo (RJ)[BRA RJ-1]
Sport Club Recife (PE)[BRA D1-14]
0.5-1 0.96
0.94
2.5
u
1.15
0.67


CNCF CHL 27/04
09:00
Pachuca[MEX D1(c)-8]
Tigres UANL[MEX D1(c)-9]
0 0.90
1.00
2-2.5
u
1.01
0.78


mua ban nha dat
Wap truyen | download pdf, download truyen
ty le bong da
bong da
xo so 24h
wap anh dep | wap anh ba dao