Giải | Giờ | Trận | Châu Á | Tài xỉu | Châu Âu | ||
KAZ D1 | 18/04 16:00 |
Altay Spor Kulubu Arys |
u | ||||
KAZ D1 | 18/04 16:00 |
Okzhetpes Khan Tengri |
u | ||||
KOR WD1 | 18/04 17:00 |
Gyeongju Khnp Womens Nữ Busan Sangmu |
u | ||||
KOR WD1 | 18/04 17:00 |
Gumi Sportstoto Womens Changnyeong Womens |
u | ||||
KOR WD1 | 18/04 17:00 |
Nữ Seoul Amazones Hwacheon Kspo Womens |
u | ||||
KOR WD1 | 18/04 17:00 |
Nữ Suwon Fcm Nữ Hyundai Steel Redangels |
u | ||||
ARM D2 | 18/04 18:00 |
Bkma Ii Gandzasar Kapan |
u | ||||
ARM D2 | 18/04 18:00 |
Gandzasar Kapan Ararat Armenia B |
u | ||||
ARM D2 | 18/04 18:00 |
Lernayin Artsakh Shirak Gjumri B |
u | ||||
ARM D2 | 18/04 18:00 |
MIKA Ashtarak Andranik |
u | ||||
ARM D2 | 18/04 18:00 |
Onor Alashkert B Martuni |
u | ||||
ARM D2 | 18/04 18:00 |
Pyunik B Ararat Yerevan 2 |
u | ||||
ARM D2 | 18/04 18:00 |
Banants B Noah B |
u | ||||
KAZ D1 | 18/04 18:00 |
Aktobe B Tarlan Shymkent |
u | ||||
THA PR | 18/04 19:00 |
Bangkok United FC Lamphun Warrior |
u | ||||
ENG U21D2 | 18/04 19:00 |
Fleetwood Town U21 Millwall U21 |
u | ||||
UKR D1 | 18/04 19:30 |
Zorya Shakhtar Donetsk |
u | ||||
IRN PR | 18/04 20:00 |
Peykan Havadar SC |
u | ||||
ARM D1 | 18/04 20:00 |
Alashkert West Armenia |
u | ||||
AFC U23 | 18/04 20:00 |
Indonesia U23 Australia U23 |
u | ||||
OMA PL | 18/04 20:45 |
Al Seeb Al Wehda Oma |
u | ||||
OMA PL | 18/04 20:50 |
Bahla Sur Club |
u | ||||
OMA PL | 18/04 20:55 |
Al Nasr (OMA) Oman Club |
u | ||||
EGY D1 | 18/04 21:00 |
Ceramica Cleopatra Ittihad Alexandria |
u | ||||
SLO D1 | 18/04 21:00 |
Domzale Koper |
u | ||||
ENG-N PR | 18/04 21:00 |
Macclesfield Town Marske United |
u | ||||
IRN PR | 18/04 21:15 |
Gol Gohar Esteghlal Khozestan |
u | ||||
LAT D1 | 18/04 21:30 |
Grobina Liepajas Metalurgs |
u | ||||
LIBD1L | 18/04 21:30 |
Asaria Al Khmes |
u | ||||
LIBD1L | 18/04 21:30 |
Alittihad Misurata Al Bashayir Sc |
u | ||||
IRQ D1 | 18/04 22:00 |
Al Karkh Al Qasim Sport Club |
u | ||||
IRQ D1 | 18/04 22:00 |
Al Najaf Baghdad |
u | ||||
IRQ D1 | 18/04 22:00 |
Al Zawraa Naft Al Basra |
u | ||||
ARM D1 | 18/04 22:00 |
Shirak Van |
u | ||||
SPL | 18/04 22:00 |
Al Taawon Al Khaleej Club |
u | ||||
IRN PR | 18/04 22:30 |
Sanat-Naft Persepolis |
u | ||||
AFC U23 | 18/04 22:30 |
Jordan U23 Qatar U23 |
u | ||||
DEN D1 | 18/04 23:00 |
Sonderjyske Vendsyssel |
u | ||||
BHR D | 18/04 23:00 |
Um Alhassam Al Budaiya |
u | ||||
BHR D | 18/04 23:00 |
Etehad Alreef Al Ali Csc |
u | ||||
BHR D | 18/04 23:00 |
Bahrain Sc Malkia |
u | ||||
OMA PL | 18/04 23:10 |
Al Rustaq Ibri |
u | ||||
LAT D1 | 18/04 23:30 |
Jelgava Fk Valmiera |
u | ||||
KSA D2 | 18/04 23:30 |
Al Suqoor Ksa Al Jubail |
u | ||||
UEFA ECL | 18/04 23:45 |
Lille Aston Villa |
u | ||||
UEFA ECL | 18/04 23:45 |
Fiorentina Viktoria Plzen |
u | ||||
EGY D1 | 19/04 00:00 |
El Ismaily Masr |
u | ||||
EGY D1 | 19/04 00:00 |
Coca Cola Cairo Pharco |
u | ||||
FIN CUP | 19/04 00:15 |
NOPS P-iirot |
u | ||||
ROM D1 | 19/04 00:30 |
Otelul Galati Universitaea Cluj |
u | ||||
SPL | 19/04 01:00 |
Al-Fath Al-Raed |
u | ||||
SPL | 19/04 01:00 |
Al Shabab Ksa Abha |
u | ||||
BRA YL | 19/04 01:00 |
Bahia Youth Cruzeiro Youth |
u | ||||
BRA YL | 19/04 01:15 |
Gremio Youth America Mg Youth |
u | ||||
NAM PL | 19/04 01:30 |
Tura Magic Orlando Pirates Windhoek |
u | ||||
ENG-S PR | 19/04 01:45 |
Hanwell Town Plymouth Parkway |
u | ||||
ENG-S PR | 19/04 01:45 |
Tiverton Town Winchester City |
u | ||||
ENG CONF | 19/04 01:45 |
Halifax Town Oldham Athletic |
u | ||||
ENG CS | 19/04 01:45 |
Taunton Town Weston Super Mare |
u | ||||
ENG CS | 19/04 01:45 |
Truro City Weymouth |
u | ||||
UEFA EL | 19/04 02:00 |
AS Roma AC Milan |
u | ||||
UEFA EL | 19/04 02:00 |
Atalanta Liverpool |
u | ||||
UEFA EL | 19/04 02:00 |
West Ham United Bayer Leverkusen |
u | ||||
UEFA EL | 19/04 02:00 |
Marseille SL Benfica |
u | ||||
ECU D1 | 19/04 02:00 |
Imbabura Sc Universidad Catolica Quito |
u | ||||
ARG C | 19/04 02:00 |
Deportivo Maipu Ca Juventud Unida San Luis |
u | ||||
UEFA ECL | 19/04 02:00 |
Fenerbahce Olympiakos |
u | ||||
UEFA ECL | 19/04 02:00 |
PAOK Saloniki Club Brugge |
u | ||||
BRA YL | 19/04 03:00 |
Atletico Mineiro Youth Mg Cuiaba Mt Youth |
u | ||||
COL D1 | 19/04 04:00 |
La Equidad Fortaleza CEIF |
u | ||||
ECU D1 | 19/04 04:30 |
Independiente Jose Teran Mushuc Runa |
u | ||||
BRA YL | 19/04 05:00 |
Fortaleza Youth Atletico Go Youth |
u | ||||
BOL D1 | 19/04 06:00 |
Bolivar San Antonio Bulo Bulo |
u | ||||
NIC D1 | 19/04 06:00 |
Walter Ferretti Real Esteli |
u | ||||
COL D1 | 19/04 06:10 |
Patriotas Dep.Independiente Medellin |
u | ||||
BOL D1 | 19/04 07:00 |
Aurora Independiente Petrolero |
u | ||||
ECU D1 | 19/04 07:00 |
Barcelona SC(ECU) CD El Nacional |
u | ||||
BRA D1 | 19/04 07:30 |
Botafogo Atletico Clube Goianiense |
u | ||||
PER D1 | 19/04 08:00 |
Alianza Lima Sport Boys Association |
u | ||||
COL D1 | 19/04 08:20 |
America de Cali Deportivo Pasto |
u | ||||
CRC D1 | 19/04 09:00 |
Herediano Cartagines Deportiva SA |
u | ||||
CAN PL | 19/04 09:00 |
Vancouver Whitecaps FC Hfx Wanderers |
u |