Kèo bóng đá bóng đá xem theo thời gian

6686 banner 300x250 ty le
vegas79 banner 600x60
***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
SPA D3 21/04
16:30
Real Betis B[4-4]
Aguilas CF[4-7]
0.75 1.00
0.85
2
u
0.87
0.97
1.73
4.60
3.40
EST D2 21/04
16:30
7 Elva[8]
Tabasalu Charma[10]



u



EST D2 21/04
16:30
7 Paide Linnameeskond B[9]
Tallinn[5]



u



EST D2 21/04
16:30
7 Jk Tallinna Kalev Iii[7]
Harju Jk Laagri[2]



u



EST D2 21/04
16:30
7 Jk Welco Elekter[3]
Tallinna Levadia 2[4]



u



SPAIN D4 21/04
16:30
Parla
Mostoles



u



SPAIN D4 21/04
16:30
Cd Calamonte
Ud Fuente De Cantos



u



EST D3 21/04
16:30
Parnu Jk[8]
Tartu JK Tammeka B[2]



u



UKR D2 21/04
16:45
Chernihiv[B-10]
Metalist Kharkiv[A-9]



u

4.00
1.73
3.50
INT CF 21/04
17:00
tháng 4 Home United FC[SIN D1-2]
Tampines Rovers FC[SIN D1-3]



u



POR D2 21/04
17:00
30 UD Oliveirense[15]
Os Belenenses[17]
0.25 0.97
0.87
2.5
u
1.20
0.60
2.25
3.10
3.25
UKR D1 21/04
17:00
25 Veres Rivne[14]
Dnipro-1[4]

0.5
1.00
0.80
2
u
0.78
1.03
4.33
1.80
3.40
LIT D1 21/04
17:00
7 Baltija Panevezys[9]
Transinvest Vilnius[10]
0.75 0.86
0.86
2.25
u
0.98
0.75
1.66
5.00
3.50
RUS D2C 21/04
17:00
Khimki B[C-5]
Ska Khabarovsk 2[C-6]



u



RUS D2C 21/04
17:00
Tambov[C-11]
Salyut-Energia Belgorod[C-12]



u



SPA D3 21/04
17:00
Arenas Club De Getxo[2-12]
Zaragoza B[2-4]
0 0.81
1.05
2
u
0.72
1.17
2.45
2.80
3.05
SPA D3 21/04
17:00
Brea[2-17]
Utebo[2-5]

0.75
0.92
0.92
2
u
0.81
1.05
5.50
1.68
3.25
SPA D3 21/04
17:00
Cd Cayon[1-15]
Gimnastica Torrelavega[1-14]
0.25 1.03
0.82
2.25
u
1.00
0.85
2.30
3.00
3.10
SPA D3 21/04
17:00
Racing Santander B[1-6]
Arandina[1-18]
1.25 0.88
0.96
2.25
u
0.91
0.93
1.35
9.50
4.20
SPA D3 21/04
17:00
Ce Europa[3-4]
CF Badalona[3-3]
0.25 0.87
0.98
2
u
0.85
1.00
2.10
3.60
2.95
SPA D3 21/04
17:00
Hercules CF[3-2]
PD Santa Eulalia[3-11]
0.75 0.85
1.00
2.25
u
0.85
1.00
1.62
5.00
3.60
SPA D3 21/04
17:00
San Sebastian Reyes[5-3]
CD Mensajero[5-17]
2.5 0.97
0.87
3.5
u
0.95
0.89
1.09
20.00
8.50
SPA D3 21/04
17:00
Ursaria[5-11]
Numancia[5-2]
0 0.96
0.88
2.25
u
1.05
0.81
2.70
2.55
3.05
SPA D3 21/04
17:00
Cartagena B[4-18]
Cadiz B[4-15]

0.75
0.92
0.92
2.5
u
1.03
0.82
4.50
1.68
3.70
SPA D3 21/04
17:00
UCAM Murcia[4-11]
CD San Roque[4-14]
0.75 0.85
1.00
2
u
0.90
0.94
1.60
6.50
3.25
SPA D3 21/04
17:00
Velez Cf[4-16]
Sevilla Atletico[4-1]

1.75
1.03
0.82
2.75
u
1.00
0.85
24.00
1.17
5.25
POL D2 21/04
17:00
Lech Poznan B[11]
Stal Stalowa Wola[8]



u



POL ME 21/04
17:00
Gornik Zabrze Youth[4]
Rakow Czestochowa Youth[14]



u



POL ME 21/04
17:00
Jagiellonia Bialystok Youth[8]
Cracovia Krakow Youth[9]



u



POL ME 21/04
17:00
Pogon Szczecin Youth[10]
Odra Opole Youth[12]



u



MAC D1 21/04
17:00
8 Chao Pak Kei[1]
Hang Sai[4]



u



BLR D2 21/04
17:00
3 Fk Orsha[15]
Niva Dolbizno[10]



u



SPAIN D4 21/04
17:00
AE Prat
CF Reus Deportiu



u



SPAIN D4 21/04
17:00
Sporting De Gijon B
Cd Llanes



u



SPAIN D4 21/04
17:00
Cd Lealtad
Uc Ceares



u



SPAIN D4 21/04
17:00
Coria Club De Futbol
Xerez CD



u



SPAIN D4 21/04
17:00
Almeria B
Real Jaen CF



u



SPAIN D4 21/04
17:00
Mallorca B
UD Poblense



u



SPAIN D4 21/04
17:00
Ud Socuellamos
Cd Marchamalo



u



GER REG 21/04
17:00
Hannover 96 Am[N-1]
VfB Oldenburg[N-7]



u



GER OBW 21/04
17:00
Tus Makkabi Berlin
TSG Neustrelitz



u



THA L3 21/04
17:00
Sisaket[NE-1]
Bangkok Fc[BBK-1]



u



SPDRFEF 21/04
17:00
Gimnastic Tarragona[A-4]
Celta Vigo B[A-3]



u



SPDRFEF 21/04
17:00
AD Ceuta[B-5]
Atletico Baleares[B-19]



u



SPDRFEF 21/04
17:00
Granada Cf B[B-20]
Cd San Fernando Isleno[B-15]



u



SPDRFEF 21/04
17:00
Malaga[B-4]
Murcia[B-7]



u



SPDRFEF 21/04
17:00
UD Melilla[B-18]
UD Merida[B-14]



u



SPDRFEF 21/04
17:00
Ud Ibiza[B-3]
Atletico De Madrid B[B-10]



u



ITA D1 21/04
17:30
33 US Sassuolo Calcio[19]
Lecce[13]
0.25 1.02
0.84
2.5
u
0.94
0.86
2.35
3.10
3.50
TUR D1 21/04
17:30
33 Basaksehir FK[6]
Rizespor[5]
0.25 0.85
1.00
2.75
u
0.95
0.90
2.10
3.25
3.60
THA PR 21/04
17:30
25 Muang Thong United[5]
Lamphun Warrior[7]
0.5 0.81
0.91
2.75
u
0.76
0.98
1.83
3.60
3.80
POL PR 21/04
17:30
29 Cracovia Krakow[12]
Puszcza Niepolomice[15]
0.75 0.88
0.98
2.5
u
0.95
0.90
1.67
5.00
3.80
SPA D3 21/04
17:30
Ud Montijo[5-18]
UD Badajoz[5-16]

1.5
0.85
1.00
2.25
u
0.96
0.88
9.50
1.29
4.70
TFF 1. LIG 21/04
17:30
31 Bodrumspor[6]
Surfaspor[12]
0.75 0.95
0.85
2.25
u
0.85
0.95
1.70
4.33
3.80
UKR D2 21/04
17:30
Nyva Buzova[A-4]
Viktoriya Mykolaivka[B-4]
0 0.72
1.07
2
u
0.81
0.96
2.40
2.88
2.88
THA L2 21/04
17:30
33 Chiangmai Fc[5]
Chainat FC[15]



u



IWD1 21/04
17:30
Sampdoria Womens[8]
Ac Milan Womens[6]



u



ROM D2 21/04
17:30
23 Gloria Buzau[4]
Csikszereda Miercurea[6]
0.25 0.76
0.97
2.25
u
0.95
0.78
2.10
3.50
3.10
SPAIN D4 21/04
17:30
Atletico Pueblonuevo
Olivenza



u



SPAIN D4 21/04
17:30
Cf Trujillo
Cd Diocesano



u



IND D2 21/04
17:30
Sporting Clube de Goa
Dempo SC



u



POL D1 21/04
17:40
28 Arka Gdynia[2]
Wisla Plock[8]
0.75 0.93
0.93
2.75
u
1.03
0.83
1.67
4.50
3.75
RUS PR 21/04
18:00
24 Pari Nizhny Novgorod[10]
Dynamo Moscow[3]

0.25
1.05
0.85
2.5
u
1.04
0.84
3.22
2.11
3.16
SWE D2 21/04
18:00
4 IK Oddevold[8]
Gefle IF[14]
0.5 0.88
0.91
2.5
u
1.00
0.80
1.84
3.90
3.45
THA PR 21/04
18:00
25 Prachuap Khiri Khan[14]
Sukhothai[9]
0.5 0.77
0.96
2.5
u
0.77
0.96
1.78
3.90
3.70
BLR D1 21/04
18:00
5 Slutsksakhar Slutsk[15]
Isloch Minsk[14]


2.5
u
1.10
0.65
2.90
2.20
3.10
CHA CSL 21/04
18:00
7 HeNan[13]
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[12]
0.5 1.05
0.80
2.25
u
0.80
1.05
2.05
3.80
3.40
LAT D1 21/04
18:00
8 Metta/LU Riga[7]
Riga Fc[2]

1.75
0.96
0.77
3
u
0.87
0.85
12.00
1.17
6.75
RUS D2W 21/04
18:00
Rodina Moskva Iii[W-11]
Dynamo St[W-9]



u



RUS D2W 21/04
18:00
Zenit-2 St.Petersburg[W-7]
Dynamo Vologda[W-6]



u



SWE D1 SNS 21/04
18:00
Tvaakers IF[S-9]
Bk Olympic[S-11]



u



RUS D2C 21/04
18:00
Arsenal Tula II[C-7]
Kosmos Dolgoprudny[C-4]



u



RUS D2C 21/04
18:00
Kompozit[C-2]
FK Oryol[C-13]



u



RUS D2C 21/04
18:00
Zenit Penza[C-3]
FK Zvezda Ryazan[C-10]



u



SPA D3 21/04
18:00
Ud San Fernando[5-15]
CD Artistico Navalcarnero[5-14]
0.25 0.89
0.95
1.75
u
0.81
1.05
2.15
3.50
2.95
SWE D1 SNN 21/04
18:00
Pitea If[N-8]
Orebro Syrianska If[N-7]



u



THA L2 21/04
18:00
33 Rayong[3]
Samut Prakan City[14]



u



POL D2 21/04
18:00
Radunia Stezyca[7]
Gks Jastrzebie[15]



u



ITA YTHL 21/04
18:00
Torino U19[P1-6]
Frosinone Youth[P1-18]



u



SPAIN D4 21/04
18:00
Atletico Mancha Real
Atletico Melilla



u



GER REG 21/04
18:00
SV Babelsberg 03[NE-5]
Energie Cottbus[NE-1]



u



GER REG 21/04
18:00
Carl Zeiss Jena[NE-7]
Berlin AK 07[NE-18]



u



NOR D4 21/04
18:00
Rosenborg B
Lillestrom B



u



NOR D4 21/04
18:00
Elverum
IF Floya



u



UKR D2 21/04
18:15
Kremin Kremenchuk[B-8]
Nyva Ternopil[A-8]



u



ENG LCH 21/04
18:30
44 Blackburn Rovers[17]
Sheffield Wed[23]
0.5 1.07
0.83
2.5
u
0.95
0.90


GER D2 21/04
18:30
30 Hannover 96[5]
St Pauli[2]

0.25
0.78
1.02
2.5
u
0.81
0.89


GER D2 21/04
18:30
30 Hansa Rostock[16]
1. Magdeburg[13]
0 0.99
0.81
2.75
u
0.83
0.87


GER D2 21/04
18:30
30 Karlsruher SC[7]
Hertha Berlin[6]
0.5 1.00
0.80
3.25
u
0.90
0.80


BEL D1 21/04
18:30
championship playoff Cercle Brugge[5]
Royal Antwerp[3]
0 0.93
0.93
2.5
u
0.85
1.00


KAZ PR 21/04
18:30
5 Astana[7]
Tobol Kostanai[5]
0.5 0.79
0.98
2.25
u
0.84
0.92


EST D1 21/04
18:30
7 Kuressaare[7]
Trans Narva[9]
0 0.77
0.96
2.75
u
0.91
0.82


ANDSL 21/04
18:30
23 Pas De La Casa[7]
Atletic Escaldes[4]

2.5
0.83
0.93
3.25
u
0.97
0.80


CHA D1 21/04
18:30
Nanjing Fengfan[7]
Suzhou Dongwu[5]
0.25 0.85
0.92
2
u
0.86
0.91


CHA D1 21/04
18:30
Guangzhou Evergrande FC[10]
Wuxi Wugou[15]
0.75 0.91
0.85
2.5
u
0.88
0.88


UZBC 21/04
18:30
Dinamo Samarkand[UZB D1-12]
Nasaf Qarshi[UZB D1-4]



u



UZBC 21/04
18:30
Navbahor Namangan[UZB D1-8]
Andijon[UZB D1-1]



u



THA L2 21/04
18:30
33 Singha Gb Kanchanaburi[13]
Jl Chiangmai United[9]



u



GER D3 21/04
18:30
34 SV Waldhof Mannheim[16]
RW Essen[7]
0.25 0.93
0.93
2.75
u
0.85
1.00


HK D2 21/04
18:30
Wan Chai Sf[13]
FU Moon[8]



u



SPAIN D4 21/04
18:30
Lanzarote
Marino



u



GER OBW 21/04
18:30
VfR Wormatia Worms
Eintracht Trier



u



NOR D4 21/04
18:30
Stromsgodset B
Surnadal



u



CHA CSL 21/04
18:35
7 Meizhou Hakka[15]
Shanghai East Asia FC[3]

1.5
1.00
0.85
3
u
0.93
0.93


SPA D1 21/04
19:00
32 Getafe[10]
Real Sociedad[6]

0.25
1.00
0.86
2
u
0.99
0.81


SPA D2 21/04
19:00
36 Espanyol[3]
Andorra[21]
0.75 1.01
0.79
2.25
u
0.82
0.88


DEN SASL 21/04
19:00
relegation round Hvidovre IF[12]
Vejle[11]

0.25
0.95
0.95
2.5
u
0.90
0.95


DEN SASL 21/04
19:00
relegation round Viborg[9]
Lyngby[8]
0.75 1.04
0.86
2.5
u
0.85
1.00


SWE D1 21/04
19:00
4 AIK Solna[7]
Djurgardens[2]
0 1.08
0.82
2.25
u
0.83
1.03


SWE D1 21/04
19:00
4 GAIS[12]
Mjallby AIF[3]
0 1.01
0.89
2.5
u
1.03
0.83


GRE D1 21/04
19:00
relegation round Panserraikos[9]
Pas Giannina[14]
0.5 1.00
0.85
2.25
u
0.93
0.93


IDN ISL 21/04
19:00
32 Pusamania Borneo[1]
Arema Malang[16]
1 0.95
0.78
3
u
0.95
0.78


IDN ISL 21/04
19:00
32 Barito Putera[9]
Persija Jakarta[11]
0.25 0.99
0.74
2.75
u
0.86
0.87


THA PR 21/04
19:00
25 Nakhon Pathom FC[8]
Bangkok United FC[2]

1
1.03
0.78
2.75
u
0.90
0.90


CHA CSL 21/04
19:00
7 Beijing Guoan[6]
Qingdao West Coast[9]
1.25 0.98
0.88
2.75
u
0.93
0.93


MOL D1 21/04
19:00
championship round Sheriff[1]
Dacia Buiucani[6]
2.5 0.83
0.93
3.25
u
0.85
0.91


ARM D1 21/04
19:00
30 Pyunik[1]
Avan Academy[3]
0.25 1.03
0.78
2.25
u
0.90
0.90


LIT D1 21/04
19:00
7 Hegelmann Litauen[3]
Banga Gargzdai[6]
1 0.75
0.99
2.5
u
0.87
0.86


RUS D2U 21/04
19:00
2 Uralets Nizhny Tagil[U-6]
Dinamo Barnaul[U-14]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Turk Metal Kirikkale[A-12]
Gumushanespor[A-13]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Yeni Orduspor[A-4]
Kucukcekmece[A-7]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Edirnespor Genclik[A-6]
Mardin Bb[A-8]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Inegol Kafkas Genclik[A-5]
Tarsus Idman Yurdu[A-15]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Karabuk Idman[A-10]
Arguvan[A-14]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Kepez Belediyespor[A-1]
Ayvalikgucu Belediyespor[A-3]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Talasgucu Belediyespor[A-11]
Artvin Hopaspor[A-9]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Karsiyaka[B-3]
Hacettepe 1945[B-13]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Anadolu Universitesi[B-6]
Bulvarspor[B-10]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Batman Petrolspor[B-1]
Pazarspor[B-7]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Elazigspor[B-2]
Sapanca Genclikspor[B-15]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Ergene Velimese[B-11]
Yeni Amasya Spor[B-12]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Kelkit Belediye Hurriyet[B-8]
Efeler 09[B-5]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Silifke Belediyespor[B-9]
Eynesil[B-14]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Anadolu Selcukluspor[C-11]
Fatsa Belediyespor[C-9]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Agri 1970 Spor[C-8]
Darica Genclerbirligi[C-12]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Akhisar Bld.Geng[C-15]
Erbaaspor S[C-2]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Bayburt Ozel Idare[C-13]
Sivas Dort Eylul Belediyespor[C-14]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Karaman Belediyesi Spor[C-1]
Osmaniyespor[C-10]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Kutahyaspor[C-5]
Tepecik Bld[C-7]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Silivrispor[C-4]
Viven Bornova[C-3]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Adana 1954[D-1]
Catalca Spor[D-12]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Bergama Belediyespor[D-10]
Balikesirspor[D-8]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Ankara Adliyespor[D-9]
Elazig Belediyespor[D-11]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Sebat Genclikspor[D-2]
Nevsehirspor Genclik[D-14]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Sultanbeyli[D-15]
Mus Spor[D-3]



u



TUR 3B 21/04
19:00
Tokat Bld Plevnespor[D-6]
Yldrm Belediyesispor[D-5]



u



NAM PL 21/04
19:00
Tura Magic
African Stars



u



THA L2 21/04
19:00
33 Krabi Fc[18]
Lampang Fc[7]



u



GER WD1 21/04
19:00
Koln Womens[10]
Nữ Sc Freiburg[8]



u



POL D2 21/04
19:00
Zaglebie Lubin B[9]
Chojniczanka Chojnice[4]



u



MAC D1 21/04
19:00
8 Windsor Arch Ka I[10]
Sporting Macau[9]



u



MAL D1 21/04
19:00
24 Mosta[11]
Hibernians FC[5]

0.5
0.92
0.80
2.25
u
0.88
0.85


MAL D2 21/04
19:00
11 Zurrieq[6]
St Patrick[1]



u



MAL D2 21/04
19:00
11 Zejtun Corinthians[11]
Swieqi United[9]



u



BLR D2 21/04
19:00
3 Shakhtyor Petrikov[17]
Energetik Bgu Minsk[16]



u



GER REG 21/04
19:00
FSV Frankfurt[S-13]
Stuttgarter Kickers[S-1]



u



GER REG 21/04
19:00
Stuttgart Amateure[S-3]
Tsv Steinbach Haiger[S-12]



u



NOR D2 21/04
19:00
Strommen[B-1]
Valerenga B[B-14]



u



DEN D4 21/04
19:00
Ringkobing
Hedensted BK



u



SUI PL 21/04
19:00
Gossau[3-16]
Asc Kreuzlingen[3-3]



u



TUR D3 21/04
19:00
Aksarayspor[BG-12]
Sariyer[BG-16]



u



TUR D3 21/04
19:00
Amedspor[BG-1]
76 Igdir Belediye Spor[BG-3]



u



TUR D3 21/04
19:00
Arnavutkoy Belediyespor[BG-13]
Fethiyespor[BG-10]



u



TUR D3 21/04
19:00
Belediye Derincespor[BG-15]
Somaspor[BG-9]



u



TUR D3 21/04
19:00
Etimesgut Belediye Spor[BG-14]
24 Erzincanspor[BG-4]



u



TUR D3 21/04
19:00
Iskenderunspor[BG-6]
Denizlispor[BG-18]



u



TUR D3 21/04
19:00
Isparta Davrazspor[BG-7]
Inegolspor[BG-8]



u



TUR D3 21/04
19:00
Karaman Belediyespor[BG-11]
Kastamonuspor[BG-2]



u



TUR D3 21/04
19:00
Usakspor[BG-19]
Menemen Belediye Spor[BG-5]



u



TUR D3 21/04
19:00
Adiyamanspor[LB-19]
Duzyurtspor[LB-4]



u



TUR D3 21/04
19:00
Altinordu[LB-13]
Icel Idman Yurdu[LB-5]



u



TUR D3 21/04
19:00
Ankara Demirspor[LB-9]
Diyarbakirspor[LB-11]



u



TUR D3 21/04
19:00
Halide Edip Adivarspor[LB-8]
Belediye Vanspor[LB-2]



u



TUR D3 21/04
19:00
Bursaspor[LB-17]
Afjet Afyonspor[LB-14]



u



TUR D3 21/04
19:00
Kirsehir Koy Hizmetleri[LB-18]
Kirklarelispor[LB-10]



u



TUR D3 21/04
19:00
Nazillispor[LB-12]
Karacabey Birlikspor[LB-7]



u



TUR D3 21/04
19:00
Serik Belediyespor[LB-15]
Zonguldak[LB-16]



u



KEN D1 21/04
19:00
Gor Mahia
Afc Leopards
0.25 0.74
1.00
1.75
u
0.74
0.99


KEN D1 21/04
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Tusker

0.25
0.78
0.95
2
u
0.83
0.90


HUN D1 21/04
19:05
29 Kecskemeti TE[9]
Mezokovesd-Zsory[12]
0.75 0.93
0.93
2.25
u
1.10
0.78


BUL D1 21/04
19:15
30 Lokomotiv Plovdiv[4]
Cska 1948 Sofia[6]
0.5 0.83
1.03
2.25
u
0.83
1.03


ENG PR 21/04
19:30
34 Everton[16]
Nottingham Forest[17]
0.5 0.86
1.04
2.5
u
0.80
1.01


NOR D1 21/04
19:30
4 Ham-Kam[15]
Stromsgodset[7]
0 0.82
1.08
2.5
u
0.93
0.93


UKR D1 21/04
19:30
25 PFC Oleksandria[12]
Lnz Cherkasy[9]
0.25 1.00
0.80
2
u
0.93
0.88


AUT D1 21/04
19:30
championship playoff LASK Linz[3]
TSV Hartberg[4]
0.5 0.85
1.00
2.5
u
0.88
0.98


AZE D1 21/04
19:30
30 Fk Kapaz Ganca[9]
Sabah Fk Baku[5]

0.5
0.78
0.95
2.75
u
0.87
0.86


UZBC 21/04
19:30
Shurtan Guzor[UZB D1A-6]
Jayxun



u



ITA S4 21/04
19:30
Nocerina
Latte Dolce



u



NOR D4 21/04
19:30
SK Traeff
Lorenskog



u



IRQ D1 21/04
19:45
10 Al Minaa[13]
Karbalaa[17]



u



NOR D2 21/04
19:45
Alta[B-12]
Ullensaker/Kisa IL[B-11]



u



CRO D2 21/04
19:50
27 Cibalia[8]
Orijent Rijeka[11]
0 0.75
1.04
2.5
u
0.96
0.80


ITA D1 21/04
20:00
33 Torino[9]
Frosinone[18]
0.75 0.91
0.95
2.5
u
0.95
0.85


FRA D1 21/04
20:00
30 Le Havre[15]
Metz[17]
0.25 0.82
1.04
2.25
u
1.03
0.77


FRA D1 21/04
20:00
30 Lille[4]
Strasbourg[12]
1 1.01
0.85
2.5
u
0.85
0.95


FRA D1 21/04
20:00
30 Stade Reims[7]
Montpellier[13]
0.5 0.98
0.88
2.75
u
0.89
0.91


CZE D1 21/04
20:00
29 Pardubice[13]
Mlada Boleslav[5]
0 0.99
0.83
2.75
u
0.98
0.82


CZE D1 21/04
20:00
29 Slovan Liberec[7]
Hradec Kralove[9]
0.5 0.85
0.97
2.5
u
0.98
0.82


CZE D1 21/04
20:00
29 Slavia Praha[2]
SK Sigma Olomouc[8]
2 0.96
0.86
3
u
0.80
1.00


SWE D2 21/04
20:00
4 IK Brage[3]
Landskrona BoIS[1]
0.5 1.03
0.83
2.5
u
0.93
0.93


POR D2 21/04
20:00
30 Academico Viseu[10]
CD Mafra[9]
0.25 0.79
1.03
2.25
u
0.79
1.01


IRN PR 21/04
20:00
24 Zob Ahan[8]
Aluminium Arak[9]
0.25 0.97
0.80
1.75
u
0.85
0.91


ROM D1 21/04
20:00
35 Otelul Galati[11]
Universitaea Cluj[7]
0 1.06
0.80
2
u
0.56
1.38


POL PR 21/04
20:00
29 LKS Lodz[17]
Lech Poznan[3]

0.75
1.05
0.80
2.75
u
0.98
0.88


SLO D1 21/04
20:00
32 NK Maribor[3]
Rogaska[8]
1.25 0.85
0.88
2.75
u
0.92
0.81


BLR D1 21/04
20:00
5 Dinamo Minsk[5]
Torpedo Zhodino[4]


2.5
u
1.62
0.44


SAPL D1 21/04
20:00
25 Richards Bay[15]
Kaizer Chiefs FC[8]

0.25
0.80
1.00
1.75
u
1.00
0.80


SAPL D1 21/04
20:00
25 Polokwane City[11]
Cape Town City[7]
0 1.00
0.80
1.75
u
0.90
0.90


DEN D1 21/04
20:00
26 Aalborg BK[1]
Kolding IF[5]
0.5 0.88
0.98
2.5
u
0.85
1.00


LAT D1 21/04
20:00
8 Fk Auda Riga[6]
Tukums-2000[3]
1 0.80
1.00
2.5
u
0.93
0.88


POL D1 21/04
20:00
28 Miedz Legnica[10]
Motor Lublin[5]
0.25 0.88
0.98
2.5
u
0.83
1.03


SWE D1 SNS 21/04
20:00
Falkenbergs FF[S-1]
Norrby IF[S-8]



u



SWE D1 SNS 21/04
20:00
Ljungskile SK[S-13]
Torns IF[S-7]



u



TFF 1. LIG 21/04
20:00
31 Corum Belediyespor[3]
Adanaspor[16]
1.25 0.95
0.85
2.75
u
0.93
0.88


TFF 1. LIG 21/04
20:00
31 Genclerbirligi[9]
Erzurum BB[10]
0.25 0.78
1.03
2
u
0.85
0.95


SWE D1 SNN 21/04
20:00
Taby[N-9]
Umea FC[N-1]



u



ZIM LEG 21/04
20:00
6 Bulawayo Chiefs[5]
Simba Bhora[2]



u



ZIM LEG 21/04
20:00
6 Dynamos Fc[14]
Telone[6]



u



ZIM LEG 21/04
20:00
6 Highlanders Fc[1]
Chicken Inn[4]



u



ZIM LEG 21/04
20:00
6 Hwange Colliery[18]
Ngezi Platinum Stars[15]



u



ZIM LEG 21/04
20:00
6 Manica Diamonds[12]
Caps United Fc[8]



u



GRE D2 21/04
20:00
Kissamikos[S-2]
Ionikos[S-4]



u



GRE D2 21/04
20:00
Anagenisi Karditsa[N-8]
Kozani Fs[N-9]



u



GRE D2 21/04
20:00
Paok Saloniki B[N-6]
Kambaniakos[N-10]



u



GRE D2 21/04
20:00
Panathinaikos B[S-11]
AS Egaleo Aigaleo Athens[S-7]



u



SAN L 21/04
20:00
29 AC Juvenes/Dogana[7]
San Giovanni[8]



u



SAN L 21/04
20:00
29 SP Libertas[13]
S.S Pennarossa[16]



u



MNE D1 21/04
20:00
31 Rudar Pljevlja[10]
OFK Petrovac[6]

0.25
0.83
0.90
2.25
u
0.78
0.95


ITA YTHL 21/04
20:00
Empoli U19[P1-12]
Verona U19[P1-8]



u



LBN D1 21/04
20:00
Tadamon Sour[11]
Shabab Sahel[7]



u



BLR D2 21/04
20:00
3 Lokomotiv Gomel[18]
Fc Molodechno[1]



u



KOS L 21/04
20:00
10 Kf Llapi[3]
Fushe Kosova[9]
1.5 0.89
0.87
2.75
u
0.96
0.81


KOS L 21/04
20:00
10 Malisheva[4]
Kf Prishtina[5]
0.5 0.79
0.98
2.25
u
0.90
0.87


ITA S4 21/04
20:00
Chieri
Sanremese



u



ITA S4 21/04
20:00
Portogruaro
Acd Campodarsego



u



ITA S4 21/04
20:00
Livorno
Sangiovannese



u



ITA S4 21/04
20:00
San Donato Tavarnelle
Grosseto



u



ITA S4 21/04
20:00
Trastevere Calcio
Ischia Isolaverde



u



ITA S4 21/04
20:00
Virtus Casarano
Matera



u



ITA S4 21/04
20:00
Citta Di Fasano
Santa Maria FC



u



ITA S4 21/04
20:00
Fidelis Andria
Manfredonia



u



ITA S4 21/04
20:00
Asd Martina Franca
Barletta



u



ITA S4 21/04
20:00
Vibonese
Us Siracusa



u



GER OBW 21/04
20:00
Lupo Martini Wolfsburg
Tus Bersenbruck



u



URU D2 21/04
20:00
Ca Juventud De Las Piedras
Ia Sud America



u



BEL FAD 21/04
20:00
30 Royal Cappellen[18]
Kvk Tienen[15]



u



BEL FAD 21/04
20:00
30 Leuven B[16]
Thes Sport Tessenderlo[10]



u



BEL FAD 21/04
20:00
30 Union Royale Namur[14]
Dessel Sport[11]



u



SWE WD1 21/04
20:00
Kristianstads Dff Womens[2]
Rosengard Womens[1]



u



NOR D2 21/04
20:00
Eidsvold TF[B-10]
Junkeren[B-9]



u



NOR D2 21/04
20:00
Jerv[A-8]
IL Hodd[A-11]



u



NOR D4 21/04
20:00
Melhus
Stabaek B



u



NOR D4 21/04
20:00
Aalesund Fk B
Gjelleraasen Il



u



SUI PL 21/04
20:00
Coffrane[1-7]
Us Terre Sainte[1-16]



u



SUI PL 21/04
20:00
Langenthal[2-14]
Sv Muttenz[2-6]



u



SUI PL 21/04
20:00
Biel-bienne[PR-4]
Servette U21[PR-18]



u



TAJ L1 21/04
20:00
3 Esteghlal Dushanbe[1]
Kuktosh[9]
2.5 0.93
0.83
3.5
u
0.98
0.79


TAJ L1 21/04
20:00
3 Regar-TadAZ Tursunzoda[5]
Khujand[6]



u



SAFL 21/04
20:00
25 Orbit College[4]
Mm Platinum[12]
0.5 0.87
0.90
2
u
0.81
0.96


SAFL 21/04
20:00
25 Pretoria Callies[11]
Hungry Lions[7]
0 1.04
0.74
2
u
0.96
0.81


RUS PR 21/04
20:15
24 Zenit St.Petersburg[1]
Gazovik Orenburg[11]
1.5 1.05
0.85
2.75
u
1.03
0.85


WELSH PR 21/04
20:15
championship playoff Caernarfon[6]
Bala Town[3]
0.25 1.00
0.78
3
u
0.96
0.80


WELSH PR 21/04
20:15
championship playoff Cardiff Metropolitan[4]
Newtown[5]
0 0.86
0.86
3
u
0.80
0.93


WELSH PR 21/04
20:15
championship playoff The New Saints[1]
Connah's QN[2]
2 0.84
0.93
3.5
u
0.88
0.88


WELSH PR 21/04
20:15
xuống hạng Aberystwyth Town[10]
Pontypridd[12]
0 1.00
0.74
2.5
u
0.80
0.92


WELSH PR 21/04
20:15
xuống hạng Colwyn Bay[11]
Barry Town Afc[9]
0.5 0.82
0.94
3
u
0.82
0.94


WELSH PR 21/04
20:15
xuống hạng Penybont[8]
Haverfordwest County[7]
0.5 0.84
0.89
2.75
u
0.79
0.94


GER D1 21/04
20:30
30 Werder Bremen[12]
VfB Stuttgart[3]

1
0.86
1.00
3
u
0.85
0.95


IRN PR 21/04
20:30
24 Malavan[5]
Sepahan[3]
0 1.01
0.77
2.5
u
0.99
0.79


T C 21/04
20:30
As Slimane[TUN D1A-7]
As Gabes[TTLdB-2]



u



T C 21/04
20:30
Chebba[TTLdB-3]
Es Jerba Midoun[TTLdB-7]



u



T C 21/04
20:30
Etoile Metlaoui[TUN D1B-5]
U.s.monastir[TUN D1B-2]



u



T C 21/04
20:30
Jeunesse Sportive Omrane[TTLdA-1]
Us Tataouine[TUN D1B-6]



u



T C 21/04
20:30
Bouchamma
Es Du Sahel[TUN D1A-1]



u



T C 21/04
20:30
Us Ben Guerdane[TUN D1A-4]
Club Africain[TUN D1A-3]



u



T C 21/04
20:30
Sc Moknine[TTLdB-5]
Sporting Ben Arous[TTLdA-13]



u



IRN D1 21/04
20:30
10 Ario Eslamshahr[8]
Damash Gilan FC[16]



u



IRN D1 21/04
20:30
10 Kheybar Khorramabad[1]
Darya Babol[15]



u



NOR D4 21/04
20:30
Harstad
Bodo Glimt 2



u



UAE D1 21/04
20:55
28 Al Hamra[11]
Al Thaid[10]



u



UAE D1 21/04
20:55
28 Dubba Al-Husun[2]
Ahli Al-Fujirah[5]



u



ENG PR 21/04
21:00
34 Aston Villa[4]
AFC Bournemouth[13]
0.75 0.96
0.90
3.25
u
0.97
0.89


ENG PR 21/04
21:00
34 Crystal Palace[14]
West Ham United[8]
0.25 0.93
0.93
2.5
u
0.85
1.01


BEL D1 21/04
21:00
xuống hạng Kortrijk[15]
Standard Wetteren[16]
0.25 0.80
1.05
2.5
u
1.00
0.85


DEN SASL 21/04
21:00
championship round Copenhagen[3]
Silkeborg IF[6]
1.5 1.01
0.89
3.25
u
1.05
0.80


ICE PR 21/04
21:00
3 Ka Akureyri[9]
Vestri[12]
0.75 0.92
0.98
3.25
u
1.08
0.80


GRE D1 21/04
21:00
championship round Lamia[6]
Panathinaikos[3]

1.75
0.88
0.98
2.75
u
0.88
0.98


CYP D1 21/04
21:00
vô địch AEP Paphos[4]
Anorthosis Famagusta FC[6]
0.75 0.93
0.88
2.5
u
0.98
0.83


HUN D1 21/04
21:00
29 Fehervar Videoton[3]
Zalaegerszegi TE[8]
0.5 0.98
0.88
2.5
u
0.83
1.03


SER D1 21/04
21:00
31 Spartak Subotica
FK Javor Ivanjica
0.25 1.02
0.72
2.25
u
0.84
0.88


UAE LP 21/04
21:00
Al Bataeh[7]
Al Nasr Dubai[5]

0.5
0.83
0.98
3
u
0.93
0.88


UAE LP 21/04
21:00
Khor Fakkan[11]
Banni Yas[10]

0.25
0.80
1.00
3.25
u
1.03
0.78


KAZ PR 21/04
21:00
5 Zhetysu Taldykorgan[9]
Shakhtyor Karagandy[11]
0.25 0.88
0.88
2
u
0.75
1.03


EST D1 21/04
21:00
7 Flora Tallinn[4]
Nomme JK Kalju[3]

0.25
0.77
0.96
2.5
u
0.79
0.94


ANDSL 21/04
21:00
23 Inter Club Escaldes[2]
Cf Esperanca[9]
3.25 0.93
0.83
4
u
0.84
0.93


RUS D2W 21/04
21:00
Baltika Bfu Kaliningrad[W-1]
Yenisey 2 Krasnoyarsk[W-13]



u



RUS D2W 21/04
21:00
Irkutsk[W-12]
Saturn[W-16]



u



RUS D2W 21/04
21:00
Znamya Truda[W-10]
Volga Tver[W-5]



u



SWE D1 SNN 21/04
21:00
Karlbergs BK[N-13]
Hammarby Tff[N-6]



u



GRE D2 21/04
21:00
Kallithea[S-1]
Ilioupoli[S-5]



u



mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Khởi Nghiệp